Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK TL-FC111B-20 10/100 Mbps WDM Media Converter

  • Tuân theo các tiêu chuẩn 802.3u 10 / 100Base-TX, 100Base-FX
  • Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex / Full-Duplex
  • 9/125 μm SMF (Sợi đơn mode)
  • Giao tiếp WDM hai chiều trên một sợi quang
  • Ranges up to 20km (12.4 miles)
  • Làm việc với TL-FC111B-20 như một cặp
  • Bảo hành 36 tháng

369,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

MẠNG
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE802.3, IEEE802.3i, IEEE802.3u
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0˚C đến 50˚C (32˚F đến 122˚F)
Nhiệt độ bảo quản -40˚C đến 70˚C (-40˚F đến 158˚F)
Độ ẩm hoạt động 10% đến 90% RH không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ 5% đến 90% RH không ngưng tụ
TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Phương tiên mạng truyền thông 100BASE-Tx: 2 cặp UTP / STP của Cat. 5 trở lên (≤100 m)
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài: 5 V / 0,6 A
Đèn LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (W x D x H) 94,5 * 73 * 27 mm
Chiều dài sóng 1310 nm TX, 1550 nm RX
ANTENNA
loại trình kết nối 1 sợi quang SC, 1 giắc RJ45
CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3i, IEEE802.3u
Chức năng cơ bản Auto-negotiation of half-duplex / full-duplex transfer mode
Full-duplex flow control (IEEE 802.3x)
Half-duplex flow control (Backpressure)
Extends fiber distance up to 20km (12.4 miles)
Các cổng 1x 100M cổng SC / UPC đơn
1x 10 / 100M cổng RJ45 (Auto MDI / MDIX)
WDM TX 1310 nm
WDM RX 1550 nm
Mạng truyền thông 10BASE-T Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng truyền thông 100BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng đa phương tiện 100BASE-FX Sợi đơn mode
Đèn báo LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (W * D * H) 3,7 × 2,9 × 1,1
inch (95 × 73 × 27 mm)
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài: 5 V / 0,6 A
An toàn & Khí thải FCC, CE, RoHS
Loại sợi 9/125 μm fber chế độ đơn (≤20 km)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 50 ℃ (32 ℉ ~ 122 ℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 70 ℃ (-40 ℉ ~ 158 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90 % không ngưng tụ
Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng