Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK TL-SG1210P 10-Port Gigabit Desktop Switch with 8-Port PoE+

  • 9 cổng RJ45 10/100 / 1000Mbps, 1 cổng Gigabit SFP
  • Với 8 cổng PoE +, truyền dữ liệu và cấp nguồn trên một cáp duy nhất
  • Hoạt động với các PD tuân thủ IEEE 802.3af / at và mở rộng mạng văn phòng
  • QoS 802.1p / DSCP cho phép lưu lượng truy cập nhạy cảm với độ trễ mượt mà
  • Ngân sách nguồn PoE cao với tối đa 30W cho mỗi cổng PoE và 63W cho tất cả các cổng PoE
  • Dễ sử dụng, không cần cấu hình và cài đặt
  • Tìm hiểu thêm về công nghệ TP-Link PoE>
  • Bảo hành 36 tháng

1,699,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện 8 PoE + 10/100 / 1000Mbps Cổng RJ45
1 Cổng 10/100 / 1000Mbps RJ45
1 Khe cắm SFP Gigabit
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt Không quạt
Khóa bảo mật vật lý Đúng
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài (Đầu ra: 53,5VDC / 1,31A)
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 14,88 Mpps
Cổng PoE + (RJ45) Tiêu chuẩn:
Cổng PoE tương thích 802.3at / 802.3af : Cổng 1- Cổng 8
Nguồn PoE Ngân sách: 63W
Bảng địa chỉ Mac 4K
Khung Jumbo 16 KB
Chuyển đổi công suất 20 Gb / giây
Kích thước (W x D x H) 209 × 126 × 26 mm
Tiêu thụ điện tối đa 7,11 W (220 / 50Hz. Không kết nối PD)
78,13 W (220 / 50Hz. Với 63W kết nối PD)
Max Heat Dissipation 24.25 BTU/h (no PD connected)
266.42 BTU/h (with 63W PD connected)
SOFTWARE FEATURES
Advanced Features Compatible With IEEE 802.3af/at Compliant PDs
EEE802.3x Flow Control
802.1p/DSCP QoS
IGMP Snooping
Transmission Method Store-And-Forward
OTHERS
Certification FCC
Package Contents TL-SG1210P, Power Adapter, Installation Guide
Environment Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

QUÝ KHÁCH VUI LÒNG TRUY CẬP “VÀO ĐÂY” ĐỂ TẢI VỀ DRIVERS, PHẦN MỀM VÀ FIRMWARE CỦA  TP-LINK TL-SG1210P

Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng