Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK TL-SG1428PE 28-Port Gigabit Easy Smart PoE Switch with 24-Port PoE+

  • 24 Chuyển đổi cổng RJ45 PoE + 10/100 / 1000Mbps với 2 khe cắm SFP
  • Ngân sách nguồn PoE lên đến 250 W *, lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ
  • Chế độ ưu tiên giúp đảm bảo chất lượng của ứng dụng nhạy cảm như giám sát video
  • PoE Auto Recovery cho phép hệ thống tự phục hồi để đảm bảo hoạt động ổn định của các thiết bị được kết nối PoE
  • QoS mang lại trải nghiệm lướt internet mượt mà và IGMP Snooping có khả năng tối ưu hóa lưu lượng cho IPTV
  • Quản lý điện năng thông minh có thể bảo vệ công tắc khỏi quá tải
  • Tìm hiểu thêm về công nghệ TP-Link PoE>
  • Bảo hành 36 tháng

4,999,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
Giao diện 26 Cổng 10/100/1000 Mbps RJ45
2 Cổng Gigabit SFP
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 người hâm mộ
Khóa bảo mật vật lý Đúng
Nguồn cấp 100-240V AC, 50/60 Hz
Cổng PoE + (RJ45) Tiêu chuẩn: 802.3at / 802.3af tương thích
PoE + Cổng: 24 cổng
Nguồn cung cấp: 250 W
Kích thước (W x D x H) 17,3 × 8,7 × 1,73 in (440 × 220 × 44 mm)
Gắn Rack Mountable
Tiêu thụ điện tối đa 27 W (220 / 50Hz. Không kết nối PD)
304,7 W (220 / 50Hz. Với 250 W PD kết nối)
Max Heat Dissipation 92.07 BTU/h (no PD connected)
1039.03 BTU/h (with 250 W PD connected)
PERFORMANCE
Switching Capacity 56 Gbps
Packet Forwarding Rate 41.7 Mbps
MAC Address Table 8K
Packet Buffer Memory 4.1 Mbit
Jumbo Frame 9 KB
SOFTWARE FEATURES
Quality of Service Support Port-based 802.1p/DSCP priority
Support 4 priority queues
Rate Limit
Storm Control
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
Static Link Aggregation
Port Mirroring
Cable Diagnostics
Loop Prevention
PoE Auto Recovery
VLAN Support up to 32 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
MTU/Port/Tag VLAN
Management Web-Based GUI
Easy Smart Configuration Utility
Transmission Method Store-And-Forward
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents TL-SG1428PE
Power Cord
Installation Guide
Rackmount Kit
Rubber Feet
Environment Operating Temperature: 0°C~50°C (32°F~122°F)
Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

QUÝ KHÁCH VUI LÒNG TRUY CẬP “VÀO ĐÂY” ĐỂ TẢI VỀ DRIVERS, PHẦN MỀM VÀ FIRMWARE CỦA  TP-LINK TL-SG1428PE

Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng