Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK TL-SL1218P 16-Port 10/100 Mbps + 2-Port Gigabit Rackmount Switch with 16-Port PoE+

  • Cổng 16 × PoE + 10/100 Mbps RJ45, 2 cổng Gigabit RJ45 và khe cắm 1 × kết hợp Gigabit SFP.
  • Ngân sách nguồn PoE cao với tối đa 30 W cho mỗi cổng PoE và 150 W cho tất cả các cổng PoE. *
  • Dữ liệu lên đến 250 m và truyền điện ở chế độ mở rộng được thiết kế đặc biệt cho hệ thống giám sát. **
  • Chế độ ưu tiên cho các cổng 1–8 để đảm bảo chất lượng của các ứng dụng nhạy cảm như màn hình video.
  • Chế độ cách ly cho phép phân tách lưu lượng máy khách bằng một cú nhấp chuột để bảo mật và hiệu suất cao hơn.
  • Dễ sử dụng, không cần cấu hình và cài đặt.
  • Bảo hành 36 tháng.

3,199,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện • Cổng 16 × PoE + 10/100 Mbps RJ45
Cổng RJ45 2 × 10/100/1000 Mbps
• 1 × Khe cắm kết hợp Gigabit SFP
Phương tiên mạng truyền thông • 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
• EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
• 100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
• EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
• 1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
• EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
• 1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 người hâm mộ
Khóa bảo mật vật lý Đúng
Nguồn cấp 100–240V AC, 50/60 Hz
Cổng PoE + (RJ45) • Tiêu chuẩn: Tương thích 802.3at / 802.3af
• Cổng PoE: Cổng 1–16
• Ngân sách nguồn PoE: 150 W
Kích thước (W x D x H) 17,3 × 7,1 × 1,7 in
(440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa • 12.7 W (no power device connected)
• 172.8 W (with 150W power devices connected)
Max Heat Dissipation • 43.3 BTU/h (no power device connected)
• 589.3 BTU/h (with 150W power devices connected)
PERFORMANCE
Switching Capacity 7.2 Gbps
Packet Forwarding Rate 5.36 Mpps
MAC Address Table 8K
Jumbo Frame 10 KB
SOFTWARE FEATURES
Advanced Features • Compatible With IEEE 802.3at/af Compliant PDs
• Extend Mode (Up to 250m PoE power supply and data transmission)
• Priority Mode
• Isolation Mode
• Mac Address Auto-Learning And Auto-Aging
• IEEE802.3x Flow Control
Transmission Method Store-And-Forward
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents • TL-SL1218P
• Power Cable
• Installation Guide
• Two mounting brackets
Environment • Operating Temperature: 0–50 °C (32–122 °F)
• Storage Temperature: -40–70 °C (-40–158 °F)
• Operating Humidity: 10–90% RH non-condensing
• Storage Humidity: 5–90% RH non-condensing

QUÝ KHÁCH VUI LÒNG TRUY CẬP “VÀO ĐÂY” ĐỂ TẢI VỀ DRIVERS, PHẦN MỀM VÀ FIRMWARE CỦA  TP-LINK TL-SL1218P

Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng