Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK TL-SL1226P 24-Port 10/100Mbps + 2-Port Gigabit Unmanaged PoE+ Switch

  • 24 × PoE + 10/100 Mbps cổng RJ45, 2 × cổng Gigabit RJ45 và khe cắm 2 × kết hợp Gigabit SFP
  • Ngân sách nguồn PoE cao với tối đa 30 W cho mỗi cổng PoE và 250 W cho tất cả các cổng PoE *
  • Dữ liệu lên đến 250 m và phạm vi truyền PoE cấp nguồn trong Chế độ mở rộng **, lý tưởng cho hệ thống giám sát
  • Chế độ ưu tiên đảm bảo mức độ ưu tiên cao của các cổng 1–8 để đảm bảo chất lượng của các ứng dụng nhạy cảm như màn hình video
  • Chế độ cách ly cho phép phân tách lưu lượng máy khách bằng một cú nhấp chuột để bảo mật và hiệu suất cao hơn
  • Cắm và chạy, không cần cấu hình và cài đặt
  • Tìm hiểu thêm về công nghệ TP-Link PoE>
  • Bảo hành 36 tháng

3,999,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện
  • Cổng 24 × PoE + 10/100 Mbps RJ45
  • 2 x Cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
  • 2 x Khe cắm Gigabit SFP kết hợp
Phương tiên mạng truyền thông
  • 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
    EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
  • 100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
    EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
  • 1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
    EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
  • 1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 người hâm mộ
Khóa bảo mật vật lý Đúng
Nguồn cấp 100-240 VAC, 50/60 Hz
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 6,5472 Mpps
Cổng PoE + (RJ45)
  • Tiêu chuẩn: tuân thủ 802.3at / 802.3af
  • Cổng PoE: Cổng 1 – Cổng 24
  • Ngân sách nguồn PoE: 250 W
Bảng địa chỉ Mac 8 K
Khung Jumbo 10 KB
Chuyển đổi công suất 8,8 Gb / giây
Kích thước (W x D x H) 17,3 × 7,1 × 1,7 in (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa 18,32 W (220/50 Hz. Không kết nối PD)
294 W (220/50 Hz. Với 250 W PD kết nối)
Tản nhiệt tối đa 62,47 BTU / h (không kết nối PD)
1002,54 BTU / h (với kết nối PD 250 W)
CÁC TÍNH NĂNG CỦA PHẦN MỀM
Các tính năng tiên tiến
  • Compatible With IEEE 802.3at/af Compliant PDs
  • Extend Mode (Up to 250m PoE power supply and data transmission)
  • Priority Mode
  • Isolation Mode
  • PD Detection
  • Intelligent Power Supply
  • Mac Address Auto-Learning and Auto-Aging
  • IEEE802.3x Flow Control
Transmission Method Store-And-Forward
OTHERS
Certification FCC
Package Contents
  • TL-SL1226P
  • Power Cable
  • Installation Guide
  • Two mounting brackets and the fittings
Environment
  • Operating Temperature: 0–50 °C (32–122 °F)
  • Storage Temperature: -40–70 °C (-40–158 °F)
  • Operating Humidity: 10–90% non-condensing
  • Storage Humidity: 5–90% non-condensing

QUÝ KHÁCH VUI LÒNG TRUY CẬP “VÀO ĐÂY” ĐỂ TẢI VỀ DRIVERS, PHẦN MỀM VÀ FIRMWARE CỦA  TP-LINK TL-SL1226P

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng