Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

  • Mô-đun SFP hai hướng WDM
  • Hỗ trợ công nghệ WDM Bi-Directional, sử dụng một sợi sợi duy nhất, tiết kiệm chi phí
  • Bảo hành 36 tháng

1,170,000

MUA NGAY

CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA / CD, TCP / IP
Chiều dài sóng TX: 1550nm / RX: 1310nm
Nguồn cấp 3,3V
An toàn & Khí thải FCC, CE
Cabel Sợi quang đơn chế độ
Loại cáp 9/125 μm Chế độ đơn
Chiều dài cáp tối đa 10km
Tốc độ dữ liệu 1,25Gb / giây
Loại cổng LC / UPC
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 70 ℃ (32 ℉ ~ 158 ℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 80 ℃ (-40 ℉ ~ 176 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản: 5% ~ 90 % không ngưng tụ
Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng