Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK MC112CS 10/100Mbps WDM Media Converter

  • Tuân theo các tiêu chuẩn 802.3u 10 / 100Base-TX, 100Base-FX
  • Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex / Full-Duplex
  • Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất
  • Làm việc với bộ chuyển đổi phương tiện sợi đơn MC112CS WDM
  • Extends fiber distance up to 20km (12.5 miles)
  • Bảo hành 36 tháng

999,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u
Chức năng cơ bản Áp dụng công nghệ WDM
Chế độ truyền Half / Full-Duplex cho cổng FX
giảm thiểu tổn thất do lỗi liên kết kịp thời
Mở rộng khoảng cách cáp quang lên đến 20km
Các cổng 1 x 100M SC / UPC port
1 x 10 / 100M RJ45 port (Auto MDI / MDIX)
Chiều dài sóng 1310nm Tx / 1550nm Rx
WDM TX 1310nm
WDM RX 1550nm
Mạng truyền thông 10BASE-T Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng truyền thông 100BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng đa phương tiện 100BASE-FX Sợi quang đơn chế độ
Đèn báo LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (W * D * H) 3,7 x 2,9 x 1,1
inch (95 x 73 x 27 mm)
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài
Tiêu thụ điện tối đa 2,41W
An toàn & Khí thải FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 40 ℃ (32 ℉ ~ 104 ℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 70 ℃ (-40 ℉ ~ 158 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản: 5% ~ 90 % không ngưng tụ

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng