Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK MC110CS 10/100Mbps Single-Mode Media Converter

  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
  • Bảo hành 36 tháng

799,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
Các cổng 1 x cổng 100M SC/UPC
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Chiều dài sóng 1310nm
Mạng truyền thông 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Mạng truyền thông 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng đa phương tiện 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
Đèn báo LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (R*D*C) 3,7 * 2,9 * 1,1 inch (94,5 * 73,0 * 27,0 mm)
Nguồn cấp Cung cấp điện bên ngoài
Tiêu thụ điện tối đa 2,4W
An toàn & Khí thải FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng