Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK MC210CS Gigabit Single-Mode Media Converter

  • Cổng RJ45 tự động đàm phán 10/100 / 1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI / MDIX
  • Tuân theo IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Mở rộng khoảng cách sợi lên đến 15km 9.3 (Miles)
  • Bảo hành 36 tháng

1,195,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Chức năng cơ bản Extends fiber distance up to 9.3 miles (15km)
Các cổng 1 x 1000M cổng SC / UPC kép
1 x 10/100 / 1000M cổng RJ45 (Auto MDI / MDIX)
Chiều dài sóng 1310nm
Mạng phương tiện 1000BASE-LX Sợi quang đơn chế độ
Mạng phương tiện 1000BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Đèn báo LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (W * D * H) 3,7 × 2,9 × 1,1
inch (95 × 73 × 27 mm)
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài
Tiêu thụ điện tối đa 1,8W
An toàn & Khí thải FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 40 ℃ (32 ℉ ~ 104 ℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 70 ℃ (-40 ℉ ~ 158 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ Độ ẩm bảo quản: 5% ~ 90 % không ngưng tụ
Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng