Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter

  • 1 cổng RJ45 tự động đàm phán 10/100 / 1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI / MDIX
  • Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex / Full-Duplex
  • Tuân theo IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 1.800 feet (550m)
  • Bảo hành 36 tháng

1,195,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Chức năng cơ bản Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex / Full-Duplex
Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 1.800 feet (550m) bằng cách sử dụng sợi 50 / 125um
Mở rộng khoảng cách sợi quang lên đến 720 feet (220m) bằng cách sử dụng sợi 62,5 / 125um
Các cổng 1 x 1000M cổng SC / UPC kép
1 x 10/100 / 1000M cổng RJ45 (Auto MDI / MDIX)
Chiều dài sóng 850nm
Mạng truyền thông 1000BASE-SX Sợi quang đa chế độ
Mạng phương tiện 1000BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Đèn báo LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (W * D * H) 3,7 × 2,9 × 1,1
inch (95 × 73 × 27 mm)
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài
Tiêu thụ điện tối đa 1,66W
An toàn & Khí thải FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 40 ℃ (32 ℉ ~ 104 ℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 70 ℃ (-40 ℉ ~ 158 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản: 5% ~ 90 % không ngưng tụ

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng