Trang chủ
Cửa hàng

banner

Hot deal! Windows 10 Pro chỉ 150K & Office 365 account chỉ 100K

TP-LINK MC111CS 10/100Mbps WDM Media Converter

  • Tuân theo các tiêu chuẩn 802.3u 10 / 100Base-TX, 100Base-FX
  • Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex / Full-Duplex
  • Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang duy nhất
  • Làm việc với bộ chuyển đổi phương tiện sợi đơn MC112CS WDM
  • Extends fiber distance up to 20km (12.5 miles)
  • Bảo hành 36 tháng

999,000

MUA NGAY
LOẠI THU HOẶC PHÁT

ETHERNET

CHUYỂN ĐỔI PHƯƠNG TIỆN & MODULE
Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u
Chức năng cơ bản Adopts WDM technology
Half/Full-Duplex transfer mode for FX port
minimize the loss caused by link failure
timely Extends fiber distance up to 20km (12.5 miles)
Các cổng 1 x 100M SC / UPC port
1 x 10 / 100M RJ45 port (Auto MDI / MDIX)
Chiều dài sóng 1550nm Tx / 1310nm Rx
WDM TX 1550nm
WDM RX 1310nm
Mạng truyền thông 10BASE-T Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng truyền thông 100BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Mạng đa phương tiện 100BASE-FX Sợi quang đơn chế độ
Đèn báo LED PWR, Liên kết / Hành động
Kích thước (W * D * H) 3,7 x 2,9 x 1,1
inch (95 x 73 x 27 mm)
Nguồn cấp Bộ đổi nguồn bên ngoài
Tiêu thụ điện tối đa 2,49W
An toàn & Khí thải FCC, CE, RoHS
Môi trường Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
Back to Top
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng